Bayani::
An gwada don tabbatar da cewa babu buɗaɗɗe ko gajeriyar kewayawa
Duk majalissar kebul na SMA suna da 50 ohm impedance
Matsakaicin mitar ya bambanta tare da zaɓin haɗi/kebul
MHZ-TD RF yana ba da cikakken zaɓi na in-jeri da kuma tsaka-tsakin taron SMA na USB.Jerin haɗin kebul na SMA yana da masu haɗin SMA waɗanda ke ƙarewa a bangarorin biyu na ɓangaren kebul.
Haɗin haɗin kebul na SMA yana da ƙarshen haɗin SMA ɗaya zuwa gefe ɗaya na kebul da kuma wani ƙarshen jerin haɗin zuwa wancan gefen.
Shahararrun zaɓuɓɓukan haɗin RF sun haɗa da kusurwar dama da matosai na kusurwar dama da jacks.Sockets na iya kasancewa tare da ko ba tare da zaɓuɓɓukan hawan panel ba.Akwai saitin ɓangaren baya da na gaba.
Masu haɗin haɗin gwiwa an yi su ne da tagulla ko bakin karfe kuma suna da farantin zinari ko jiki mara nauyi.Tsarin haɗin kebul na Interseries SMA ya haɗa da SMA zuwa AMC, AMC4, BNC, MCX, MMCX, nau'in N, zaɓuɓɓukan haɗin haɗin SMP na binciken RF.
Ana samun majalissar kebul na SMA a cikin nau'ikan kebul iri-iri, gami da igiyoyin RG masu sassauƙa, ƙananan igiyoyin asara, da ƙananan zaɓuɓɓuka waɗanda za'a iya ƙera su da hannu.
MHZ-TD ƙwararren ƙwararren masana'anta ne na samfuran RF.Musamman a cikin eriya, RF coaxial na USB taro,
RF haɗin kewayon.Manufarmu ita ce samar da sabbin fasahohi da mafita don saduwa da buƙatun masana'antar mara waya da ke haɓaka cikin sauri don saduwa da buƙatun 5G, 4G (LTE), 3G, 2G, WiFi, ISM, mafita na Intanet na Abubuwa
, Iridium sadarwa, GPS/GLONASS/ Beidou mitoci da sauransu.
Yana mai da hankali kan sadarwa, tsaro, motoci, kiwon lafiya, Intanet na Abubuwa da sauran kasuwanni.Muna ba da mafita na musamman bisa ga bukatun abokin ciniki.
Ta hanyar ƙirar gidanmu, R&D da masana'anta, ƙungiyar koyaushe tana shirye don haɓaka samfuran inganci don abokan cinikinmu.
Ta hanyar samar da samfurori masu inganci da sabis na abokin ciniki na musamman ga abokan cinikinmu da abokan cinikinmu, muna mai da hankali kan duk abokan cinikinmu kuma muna ba su sabis ɗin inganci iri ɗaya da la'akari.
MHZ-TD-A600-0201 Ƙimar Lantarki | |
Kewayon mitar (MHz) | 0-6G |
Ƙarfafawa (Ω) | 0.5 |
Impedance | 50 |
VSWR | ≤1.5 |
(juriya na insulation) | 3mΩ |
Matsakaicin ikon shigarwa (W) | 1W |
Kariyar walƙiya | DC Ground |
Nau'in haɗin haɗawa | |
Ƙayyadaddun Makanikai | |
Girma (mm) | 250MM |
Nauyin Antenna (kg) | 0.6g ku |
Yanayin aiki (°c) | -40 ~ 60 |
Yanayin aiki | 5-95% |
Kalar kebul | Brown |
Hanyar hawa | kulle biyu |